บอร์ดสนทนา สสจ.ลพบุรี
เมษายน 24, 2024, 07:48:53 pm *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: จะ POST กระทู้...กรุณาสมัครสมาชิกก่อนครับเพื่อป้องกัน Spam ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอให้ตรวจสอบการยืนยันการใช้โปรแกรม PCU  (อ่าน 2298 ครั้ง)
tanasith
บุคคลทั่วไป

« เมื่อ: ตุลาคม 22, 2010, 02:06:59 pm »

ขอให้ทุกแห่งส่ง รายชื่อ,E-Mail,เบอร์มือถือ ของทีมงานดูแลโปรแกรม และ โปรแกรม PCU ที่เลือกใช้งานมาอีกครั้งภายในวันที่ 1 พ.ย.53 นี้นะครับ อย่างไรหากเป็นไปได้หากมีข้อสรุปอย่างไรขอให้ส่ง Mail มาแจ้งก่อนที่ it@lbmoph เพื่อสรุปแจ้งผู้บริหารทราบก่อนครับ สำหรับอำเภอที่ไม่มีการเปลี่ยนแปลงโปรแกรมไม่ต้องแจ้งมาเป็นหนังสือก็ได้ครับ ผมขอเพียงรายชื่อทีมงานเท่านั้น ผมจะนำมาแนบกับหนังสือยืนยันเดิมครับ

อำเภอเมือง : VPM PCU ( ขอ E-Mail และเบอร์มือถือของทีมงานด้วยครับ ส่งทาง Mail ก็ได้ครับ)
อำเภอพัฒนานิคม : VPM PCU ( ขอ E-Mail และเบอร์มือถือของทีมงานด้วยครับ ส่งทาง Mail ก็ได้ครับ)
อำเภอโคกสำโรง : HosXP PCU (ส่งแล้ว)
ชัยบาดาล : VPM PCU (ส่งแล้ว)
อำเภอท่าวุ้ง : VPM PCU (ส่งแล้ว)
อำเภอบ้านหมี่ : HosXP PCU (ยังไมได้ส่งรายชื่อทีมงานดูแลโปรแกรม และ หนังสือยืนยันการเลือกใช้โปรแกรม)
อำเภอท่าหลวง : HosXP PCU ( ขอ E-Mail และเบอร์มือถือของทีมงานด้วยครับ ส่งทาง Mail ก็ได้ครับ)
อำเภอสระโบสถ์ : HosXP PCU (ส่งแล้ว)
อำเภอโคกเจริญ : HosXP PCU (ส่งแล้ว)
อำเภอลำสนธิ : HosXP PCU ( ส่งแล้ว)
อำเภอหนองม่วง : HosXP PCU (ส่งแล้ว)

ขอแสดงความนับถือ
ธนสิทธิ์  ภู่ขาว

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2010, 10:33:49 am โดย tanasith » บันทึกการเข้า
หน้า: [1]
  พิมพ์