บอร์ดสนทนา สสจ.ลพบุรี
เมษายน 18, 2024, 01:25:31 pm *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: จะ POST กระทู้...กรุณาสมัครสมาชิกก่อนครับเพื่อป้องกัน Spam ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หน่วยงานนอก?  (อ่าน 1979 ครั้ง)
aanek
น้องใหม่ซิงๆ
*

« เมื่อ: สิงหาคม 08, 2010, 09:48:04 am »

จาก http://203.157.208.3/account.html
หน่วยงานนอก เห็นมีแต่ศูนย์มะเร็งฯ แห่งเดียว
 ฮืม แล้วหน่วยงานที่สังกัดกระทรวงกลาโหม และต้องส่งข้อมูลให้กับ สสจ.ด้วยอีก 2 CUP 4 PCU ไม่เห็นมีเลยครับ!
น่าน้อยใจจริงๆ ถูกลืมประจำเลย! ลังเล
tanasith
บุคคลทั่วไป

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 01:42:13 am »

อย่าเพิ่งน้อยใจไปครับ ทางทีมงานไม่ได้ลืมครับแต่ยังต้องให้ชัดเจนในเรื่อง Account ก่อนครับ ซึ่งผมจะทำหนังสือแจ้งเป็นหนังสือราชการไปให้ครับ ตอนนี้ ขอเช็คภายในให้เสร็จก่อนครับ ซึ่งของหน่วยงานนอกผมไม่แน่ใจว่าจะมี Account เดียวหรือไม่? เช่น ร.พ.อานันฯ ซึ่งจะมีหลายหน่วยที่เกี่ยวข้องกับทาง สสจ.ครับ ผมต้องประสานฝ่ายที่เกี่ยวข้องเป็นการภายในก่อนว่าจะออก Account ให้เป็นงานๆไปหรือไม่ เช่น งานระบาดวิทยา , งานประกันสุขภาพ  ของแต่ละ CUP ฯลฯ  ส่วนของ รพ.ก็จะเป็นอีก Account ต่างหากที่ใช้เป็นส่วนรวม ครับ เมื่อแน่ชัดแล้วผมจะทำเป็นหนังสือราชการแจ้งเป็นทางการ และจะยกเลิกระบบการแจ้งข่าวแบบเดิมครับ ซึ่งตอนนี้ก็ยังคงใช้ระบบการส่งแบบเดิมเป็นหลักไปก่อนครับ...ช่วงนี้เป็นช่วงทดสอบระบบเท่านั้นยังไม่ได้ใช้จริงครับ อย่างไรผมจะแจ้งให้ทราบต่อไปครับ

ขอบคุณครับ

ธนสิทธิ์  ภู่ขาว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2010, 01:49:15 am โดย tanasith » บันทึกการเข้า
aanek
น้องใหม่ซิงๆ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2010, 10:59:51 am »

ยิงฟันยิ้ม นึกว่าถูกลืมซะแล้ว ขอบคุณครับ  ยิ้มเท่ห์
หน้า: [1]
  พิมพ์